Chesterfield FC, ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Ingila, ta ci gaba da nuna ƙwazo da ƙarfi a kakar wasanni na yanzu. Tawagar, wacce ke fafatawa a gasar National League, ta nuna alamun dawowa zuwa matsayi mafi girma a cikin ƙwallon ƙafa na Ingila.
Masanan ƙwallon ƙafa sun lura da ingantaccen tsarin horo da dabarun da kocin Paul Cook ya kawo wa ƙungiyar. Wannan ya haifar da nasarori masu mahimmanci, inda suka samu maki da yawa a wasanninsu na baya-bayan nan.
Magoya bayan Chesterfield FC sun nuna jin daɗinsu da ci gaban da ƙungiyar ta samu. Sun yi fatan cewa za su iya komawa gasar EFL a ƙarshen kakar wasanni, wanda zai zama babban nasara ga ƙungiyar da kuma al’ummar Chesterfield.
Hakanan, ƙungiyar ta ƙaddamar da shirye-shiryen ci gaba da haɓaka ƙwararrun ƴan wasanta, tare da mai da hankali kan samar da gidan wasa mai kyau da kuma ƙarfafa alaƙar su da magoya baya.