HomeSportsAtlético de Madrid Da Valencia Gaba Don Kwallo A Kafa Afili Sai...

Atlético de Madrid Da Valencia Gaba Don Kwallo A Kafa Afili Sai Ya Miƙa Yana Da Mushin Maza

Valencia, Spain — A ranar Sabtu, Atlético de Madrid za ta buga wasan da zai iya canza ko’ina a gasar LaLiga, inda suka hadu da Valencia a filin Mestalla. Wannan wasa, wanda ake kallon sa na wahala ga duka biyu, zai iya shimfida ko’ina a yunkurin su na samun taken a gasar duk da ka ɗan gajeren lokaci da ake da shi.

Atlético de Madrid, wanda yake yi wa gida gaba a Barcelona da Real Madrid a gasar, ya na kaiwa ga wasan da zai iya mayar da ita kan gaba bayan wasanni huɗu da ta yi ba tare da samun nasara ba. Koyaya, Valencia, wanda yake fama da matsaloli a gasar, ya na kaiwa ga wasa na wahala don guje wa koma baya.

Koci Diego Simeone ya bayyana cewa, “Wasa na yau zai nuna ko na iya zuwa samfurin gida jefa. Mun gwamma don nasara, amma Valencia ba za su bari mu ba.” Simeone ya kuma jaddada mahimman wasan, yana kiran kowane ɗan wasa don shigar da gaske.

Valencia, a kan koma baya, suna kaiwa ga wasan da zai iya sa su barin yankin koma baya. Koci Javi Gracia ya ce, “Mun yi nasara ne kawai don amsa wa yan uwa. Mun san wahala da Atlético ke da, amma mun yi shirin don nasara.”

Wasa zai fara da ƙarfin ɗan wasan Atlético, Luis Rioja, wanda ya na ɗaukar nauyin kungiya a wasannin da suka gabata. Valencia kuma ta na da ƙarfin ƙwallo daga Sadiq, wanda ya fara zura a wasan da suka yi da Villarreal.

Kofin wasan zai iya shimfida yadda ake kallon gasar LaLiga, inda kowane ɗan wasa zai iya canza tarihi. Bayan wasan, Barcelona da Real Madrid za su buga wasanninsu, don haka Atlético na kaiwa ga wasa na wahala don riƙe zuƙawa a gaba.

RELATED ARTICLES

Most Popular