HomeNewsAPBN Ta Zabi Sakataren Kudi Sabon

APBN Ta Zabi Sakataren Kudi Sabon

Association of Professional Bodies of Nigeria (APBN) ta sanar da zaben Prof Godwin Oyedokun a matsayin Sakataren Kudi na ƙungiyar. Daga cikin sanarwar da ƙungiyar ta fitar, Oyedokun ya samu zaɓen a matsayin Sakataren Kudi na APBN.

Prof Godwin Oyedokun, wanda ya samu zaɓen a matsayin Sakataren Kudi, zai ci gaba da gudanar da ayyukan kudi na ƙungiyar. Zaɓen nasa ya zo ne a lokacin da ƙungiyar ke neman tsarin gudanarwa mai inganci da kuma tsarin kudi da zai dace da manufofin ƙungiyar.

APBN, ƙungiya ce da ke haɓaka ayyukan ƙwararrun ƙungiyoyi a Nijeriya, ta yi alkawarin ci gaba da inganta ayyukanta ta hanyar sabon Sakataren Kudi.

Rachel Adams
Rachel Adamshttps://nnn.ng/
NNN publishes breaking news from Nigeria and around the world, to ensure that every Nigerian can read national news. NNN is committed to publishing news that is accurate, reliable, authoritative, and thoroughly researched.
RELATED ARTICLES

Most Popular