HomeSportsAli Ece: Gabriel Sara shine fiye da Osimhen a Galatasaray

Ali Ece: Gabriel Sara shine fiye da Osimhen a Galatasaray

Mai sharhi na wasan ƙwallon ƙafa na Turkiyya, Ali Ece, ya bayyana cewa Gabriel Sara ne mafi nasara a cikin sabbin ‘yan wasan da Galatasaray suka sanya hannu a lokacin canja wurin bazara na 2024. Duk da cewa Victor Osimhen ya zama sananne a cikin ƙungiyar, Ece ya ce Sara ya fi tasiri a cikin nasarar da ƙungiyar ta samu a kakar wasa ta yanzu.

Galatasaray ta ƙara ƙarfin ƙungiyar ta hanyar sanya hannu kan ‘yan wasa kamar Gabriel Sara (Norwich City), Elias Jelert (FC Copenhagen), Roland Sallai (SC Freiburg), Ismail Jakobs (Monaco), da Ali Efe Çördek (Bulvarspor). Haka kuma, ƙungiyar ta ɗauki Victor Osimhen, wanda ya kasance Gwarzon ƙwallon ƙafa na Afirka, tare da Hakim Ziyech da Michy Batshuayi daga Chelsea.

Osimhen, wanda ya zo Galatasaray aro daga Napoli, ya zira kwallaye goma a wasanni goma sha biyu kuma ya ba da taimako uku a gasar Super Lig. Duk da haka, Ece ya ce Sara ne ya fi tasiri a cikin ƙungiyar. Sara, wanda aka sanya hannu kan Yuro miliyan 18 daga Norwich City, ya karya rikodin canja wurin da Mario Jardel ya kafa a shekarar 2000-2001.

A cikin wata hira da ya yi a kan tashar Vole ta YouTube, Ece ya ce, “Gabriel Sara shine mafi nasara a cikin sabbin ‘yan wasan Galatasaray a wannan kakar. Osimhen ya zo aro. Osimhen, tabbas, yana da matsayin tauraro, amma mafi nasara a cikin sabbin ‘yan wasa shine Sara.”

Sara ya ba da gudummawar kwallaye tara a wannan kakar, ko da yake Osimhen ya fi shi girma a cikin kwallaye. Sara ya yi wasanni takwas kaɗan fiye da Osimhen, amma ya ci gaba da zama babban jigo a cikin ƙungiyar.

RELATED ARTICLES

Most Popular