HomeSportsNapoli na neman Marcus Rashford yayin da PSG ke kusa da sanya...

Napoli na neman Marcus Rashford yayin da PSG ke kusa da sanya hannu kan Kvaratskhelia

Napoli na shirin yin ƙoƙarin sanya hannu kan ɗan wasan Manchester United Marcus Rashford, yayin da Paris Saint-Germain (PSG) ke kusa da kammala yarjejeniyar sayen ɗan wasan gefen Napoli Khvicha Kvaratskhelia. Rashford, ɗan wasan Ingila mai shekaru 27, ya zama manufar Napoli a cikin kasuwar canja wuri, inda kulob din na Italiya ke neman maye gurbin Kvaratskhelia wanda ke kan hanyar barin kulob din.

Kvaratskhelia, ɗan wasan Georgia mai shekaru 23, ya amince da shiga PSG, kuma an yi imanin cewa za a kammala yarjejeniyar nan ba da daɗewa ba. PSG kuma suna ƙoƙarin sanya hannu kan ɗan wasan Aston Villa Jhon Duran, wanda ke da shekaru 21, kuma suna son haɗa ɗan wasan Faransa Randal Kolo Muani, mai shekaru 26, a cikin wata yarjejeniya.

Barcelona kuma suna nuna sha’awar ɗan wasan Newcastle United Alexander Isak, wanda ke da shekaru 25. Kulob din na Spain na iya yin ƙoƙarin sayen Isak a cikin watan Janairu ko kuma a lokacin rani, dangane da yanayin kuɗin su.

A cikin sauran labaran canja wuri, AC Milan suna nuna sha’awar sanya hannu kan ɗan wasan Manchester City Kyle Walker, wanda kocin City Pep Guardiola ya bayyana cewa ya nemi barin kulob din. Chelsea kuma suna fuskantar matsaloli wajen sanya hannu kan ɗan wasan Crystal Palace Marc Guehi saboda tsarin albashin su.

Eintracht Frankfurt sun tabbatar da cewa wani kulob ya tuntubi su game da sayen ɗan wasan Masar Omar Marmoush, yayin da Manchester City suka amince da yarjejeniyar sayen shi. Barcelona kuma sun ƙi tayin da Juventus suka yi don sayen ɗan wasan Uruguay Ronald Araujo, kuma suna son ci gaba da riƙe shi.

Borussia Dortmund kuma suna yin la’akari da yin ƙoƙarin sanya hannu kan ɗan wasan Chelsea Carney Chukwuemeka a matsayin aro, yayin da Lazio na Italiya suka nuna sha’awar sa.

Oghene Agbo
Oghene Agbohttps://nnn.ng/
Oghene Agbo na reporter for NNN. NNN dey publish hot-hot tori for Nigeria and around di world for naija pidgin language so dat every Nigerian go fit follow national news, no mata dia level of school. NNN dey only publish tori wey be true-true, wey get credibility, wey dem fit verify, wey get authority, and wey dem don investigate well-well.
RELATED ARTICLES

Most Popular