Sevilla, Spain — Real Betis na neman nasarar da yaƙi da Las Palmas a yau, yayin da ƙungiyar Las Palmas ke neman cancantar komawa a ƙafuwar gidan gasar.
Real Betis, ƙarƙashin Manajan shi Manuel Pellegrini, suna matsarifi karin maki y.rectangle don ngida a ƙafuwar Turai.
Abin da ya sanka a Las Palmas shi ne rashin ƙarfi a tsakiyar tsaro, inda suka yi nasarar ci 5.87 na kallon ƙwallon da ake jefa kowace wasa
Kapitan Las Palmas Mauricio Lemos ya yi shelar cewa, ‘doole dole mu yarda da matsalar da muka cera domin mu je wannan wasa da Betis.”
Coach Diego Martínez ya ce, ‘Mu yi imanin cewa zamanin y Ganowa yariga wani dadin najeriya da muka saba.”
Lasisi yanzu na kasa a matsayi na biyu daga ƙarshe a teburin gasar