HomeNewsGwamnatin Tarayya Ta Yabi Yabo Ga Hukumomin Tsaron Da Suka Ceto Dokta...

Gwamnatin Tarayya Ta Yabi Yabo Ga Hukumomin Tsaron Da Suka Ceto Dokta Da Aka Sace

Gwamnatin tarayya ta Nijeriya ta yabi yabo ga hukumomin tsaron ƙasar da suka ceto Dokta Ganiya Nurudeen Popoola da ɗan shekara 17, Master Folaranmi, bayan sun kasa fiye da shekara guda a hannun masu garkuwa da mutane.

Kamar yadda aka ruwaito, Dokta Ganiya Nurudeen Popoola, tare da mijinta, Squadron Leader Nurudeen Abiodun Popoola, da ɗan shekara 17, Master Folaranmi, an sace su a asibitin Kaduna.

Ma’aikatar tsaron ƙasar ta bayyana cewa an ceto waɗannan mutanen ne bayan aikin tsaro mai ƙarfi da sojoji suka gudanar.

Kwamishinan tsaron ƙasar ya ce, ‘An yi aikin ceto hawa ne sakamakon aikin hadin gwiwa tsakanin hukumomin tsaron ƙasar da sauran ƙungiyoyin tsaro’.

An yaba da himmar da hukumomin tsaron suka yi wajen kare ƙasar da kawar da masu garkuwa da mutane.

Rachel Adams
Rachel Adamshttps://nnn.ng/
NNN publishes breaking news from Nigeria and around the world, to ensure that every Nigerian can read national news. NNN is committed to publishing news that is accurate, reliable, authoritative, and thoroughly researched.
RELATED ARTICLES

Most Popular