HomeEntertainmentFitattun Mawakan Amurka Sun Rera Waƙar Ƙasar a Bikin Rikicin Shugabanci

Fitattun Mawakan Amurka Sun Rera Waƙar Ƙasar a Bikin Rikicin Shugabanci

WASHINGTON, D.C. – Tun daga shekarun baya, fitattun mawakan Amurka sun kasance suna rera waƙar ƙasar a bikin rikicin shugabanci na Amurka, wanda ke nuna alamar fara wa’adin sabon shugaban ƙasa. A cikin shekaru da yawa, mawakan da suka shahara a duniya kamar Beyoncé, Lady Gaga, da Aretha Franklin sun yi waƙar ƙasar a wannan biki mai muhimmanci.

A cikin shekara ta 2013, Beyoncé ta rera waƙar ƙasar a bikin rikicin shugabanci na Shugaba Barack Obama, inda ta yi amfani da rikodin muryarta a matsayin abin kariya. A cikin 2021, Lady Gaga ta yi waƙar ƙasar a bikin rikicin shugabanci na Shugaba Joe Biden, inda ta yi amfani da fasahar muryarta don ba da sabon salo ga waƙar.

Aretha Franklin, wacce aka sani da “Queen of Soul

Halimah Adamu
Halimah Adamuhttps://nnn.ng/
Halimah Adamu na reporter for NNN. NNN dey publish hot-hot tori for Nigeria and around di world for naija pidgin language so dat every Nigerian go fit follow national news, no mata dia level of school. NNN dey only publish tori wey be true-true, wey get credibility, wey dem fit verify, wey get authority, and wey dem don investigate well-well.
RELATED ARTICLES

Most Popular