HomeSportsEintracht Frankfurt da SC Freiburg sun hadu a wasan Bundesliga

Eintracht Frankfurt da SC Freiburg sun hadu a wasan Bundesliga

FRANKFURT, Jamus – Eintracht Frankfurt za su karbi bakuncin SC Freiburg a wasan Bundesliga na karshe na kakar wasa ta farko a ranar Litinin, 14 ga Janairu, 2025, a filin wasa na Deutsche Bank Park. Wasan zai fara ne da karfe 20:30, kuma an ba da damar siyan tikiti na ƙarshe a farashin Euro 36.

Hukumar Eintracht Frankfurt ta yi wa shirye-shiryen wasan ingantattun gyare-gyare, gami da ingantaccen tsarin ajiye motoci da kuma ƙarin wuraren ajiye kekuna. An kuma ƙara wuraren ajiye kekuna 680, wanda ya kai adadin wuraren ajiye kekuna zuwa 1,060. Waɗannan gyare-gyare sun sami tallafi daga Ma’aikatar Tattalin Arziki da Kula da Yanayi ta Jamus.

Kafin fara wasan, za a yi bikin tunawa da tsohon ɗan wasa kuma mataimakin shugaban ƙungiyar, Dieter Lindner, wanda ya rasu a ranar 22 ga Disamba, 2024. Ƙungiyar Eintracht Frankfurt za ta yi wasa da sanye da rigunan baƙin ciki don girmama shi.

Dangane da wasan, Eintracht Frankfurt za ta yi ƙoƙarin ci gaba da samun nasara don tabbatar da matsayinta a cikin gasar. Kocin ƙungiyar, Dino Toppmöller, ya bayyana cewa ya yi fatan ƙungiyarsa za ta ci nasara don kafa tarihi a cikin kakar wasa ta farko.

SC Freiburg kuma za ta yi ƙoƙarin samun nasara don ci gaba da fafatawa a cikin gasar. Kocin ƙungiyar, Julian Schuster, ya yi amfani da tsarin wasa mai ƙarfi, musamman ta gefen hagu, inda Christian Günter da Ritsu Doan suka yi tasiri sosai a wasannin da suka gabata.

Za a bude ƙofofin filin wasa na Deutsche Bank Park da karfe 18:30, kuma masu sha’awar za su iya amfani da sabon tsarin biyan kuɗi mai sauri da sauƙi, mainpay, don biyan abubuwan da suka saya a cikin filin wasa.

Halimah Adamu
Halimah Adamuhttps://nnn.ng/
Halimah Adamu na reporter for NNN. NNN dey publish hot-hot tori for Nigeria and around di world for naija pidgin language so dat every Nigerian go fit follow national news, no mata dia level of school. NNN dey only publish tori wey be true-true, wey get credibility, wey dem fit verify, wey get authority, and wey dem don investigate well-well.
RELATED ARTICLES

Most Popular