HomeSportsDani Olmo Yaƙi Neman Barin Barcelona Duk Da Matsalolin Shiga

Dani Olmo Yaƙi Neman Barin Barcelona Duk Da Matsalolin Shiga

Dani Olmo, ɗan wasan ƙwallon ƙafa na ƙasar Spain, ya nuna cewa ba zai bar Barcelona ba duk da matsalolin da ke tattare da shiga wasa a cikin ƙungiyar. Olmo, wanda ya koma Barcelona a watan Yuni 2025, yana fuskantar matsaloli saboda rashin izinin shiga wasa a LaLiga bayan an ƙi amincewa da takardun da Barcelona ta gabatar don ƙara kasafin kuɗin ƙungiyar.

Bayan haka, Olmo ya ce yana tsayawa tare da ƙungiyar kuma yana fatan za a iya warware matsalolin nan ba da daɗewa ba. Ya bayyana cewa bai karɓi wata tayin daga wata ƙungiya ba, kuma baya son jin labarin wasu ƙungiyoyi da ke neman sa. Olmo ya ce ya yi imani da shugaban ƙungiyar, Joan Laporta, kuma yana fatan za a iya warware matsalolin nan gaba.

Olmo, wanda ya kasance ɗaya daga cikin ƴan wasan da aka fi kallo a Turai, ya ce yana shirye ya ci gaba da horo kuma yana fatan za a iya sake shiga cikin ƙungiyar. Ya ce baya son yin wani sharuɗɗa na ɗan lokaci kawai tare da wata ƙungiya, saboda hakan zai sa ya yi wani kwangila da Barcelona a nan gaba.

Daga Italiya, an yi ikirarin cewa ƙungiyar Milan tana sha’awar Olmo kuma tana shirye ta karɓi shi don ɗan lokaci. Duk da haka, Olmo ya ce baya son jin labarin wannan kuma yana fatan ya ci gaba da zama a Barcelona.

Barcelona ta kuma sanya Olmo da Pau Víctor a cikin jerin sunayen ƴan wasan da za su tafi Saudi Arabia don wasan Supercopa de España. Wannan ya nuna cewa ƙungiyar tana fatan za a iya warware matsalolin nan gaba kuma za su iya sake shigar da Olmo a cikin ƙungiyar.

Blessing Martins
Blessing Martinshttps://nnn.ng/
Blessing Martins na reporter for NNN. NNN dey publish hot-hot tori for Nigeria and around di world for naija pidgin language so dat every Nigerian go fit follow national news, no mata dia level of school. NNN dey only publish tori wey be true-true, wey get credibility, wey dem fit verify, wey get authority, and wey dem don investigate well-well.
RELATED ARTICLES

Most Popular