Cristiano Ronaldo, tauraron ƙwallon ƙafa na Portugal, ya bayyana cewa ba zai bar kulob din Al-Nassr na Saudi Arabia ba, yana mai neman ci gaba da lashe kofuna tare da kulob din. Ronaldo, wanda ya koma Al-Nassr a watan Disamba na shekarar 2022, ya ce yana farin ciki da rayuwarsa a Saudi kuma iyalansa ma suna farin ciki.
“Ina farin ciki kuma iyalana suna farin ciki. Mun fara sabuwar rayuwa a wannan ƙasa mai kyau. Rayuwa tana da kyau, ƙwallon ƙafa yana da kyau. A cikin na’ura da na gama gari, muna nan har yanzu. Muna ci gaba da haɓakawa,” in ji Ronaldo a cikin wata hira da aka yi da shi ta hanyar kafofin watsa labarai na Saudi Pro League.
Ronaldo, wanda ya lashe kyautar Ballon d'Or sau biyar, ya kuma bayyana cewa ba abu ne mai sauƙi ba a gasar Saudi Pro League don yin gogayya da ƙungiyoyi kamar Al-Hilal da Al-Ittihad, amma yana ƙoƙarin lashe ƙarin kofuna. “Yana da wuya a yi gogayya da ƙungiyoyi kamar Al-Hilal da Al-Ittihad, amma muna nan har yanzu, muna ci gaba da yin gwagwarmaya. Ƙwallon ƙafa haka yake; kana da lokuta masu kyau da marasa kyau. Amma, a gare ni, abu mafi muhimmanci shine zama ƙwararren ɗan wasa, ƙoƙari mai ƙarfi, mutunta kulob din, mutunta kwangilar ku kuma ku yi imani cewa abubuwa za su canza – don Al Nassr su yi ƙoƙarin lashe ƙarin kofuna,” in ji Ronaldo.
Ronaldo ya koma Al-Nassr bayan ya bar Manchester United a watan Nuwamba na shekarar 2022, bayan wata hira da ya yi da mai gabatarwa Piers Morgan. A cikin hirar, Ronaldo ya yi kakkausar suka ga masu kulob din Glazer, da kuma manajan Erik Ten Hag. Tun daga lokacin, Ronaldo ya ce yana mai son lashe gasar AFC Champions League tare da Al-Nassr. “Gasar AFC Champions League wani abu ne da nake son lashe shi don kulob din. Amma mafi muhimmanci shine ci gaba da yin ƙoƙari da zama ƙwararren ɗan wasa,” in ji Ronaldo.