Labarai
Hong Kong Ya Bada Jiragen Sama 500,000 Kyauta Don Haɓaka Yawon shakatawa – Anan ga Yadda ake Samun su
Hong Kong ta sanar da shirinta na farfado da masana’antar yawon bude ido ta kasa da kasa ta hanyar ba da jigilar jirage 500,000 zuwa birnin kyauta. Kama? An bayar da rahoton cewa tikitin suna da iyaka, kuma za ku yi sauri don kama ɗaya.
Ana samun jirage na kyauta don yin booking farawa daga 8 na yamma ET ranar 17 ga Mayu ta hanyar gidan yanar gizon Cathay Pacific. Har ila yau, Amirkawa sun cancanci shiga cikin talla.
Koyaya, neman tikitin kyauta ba abu ne mai sauƙi ba kamar yin booking kawai. Na farko, matafiya masu sha’awar suna buƙatar zama memba na Cathay Pacific, wanda ke da ‘yanci don yin. Sannan, suna buƙatar ziyartar shafin talla na yunƙurin don buɗe lambar talla da za a iya amfani da ita lokacin yin ajiyar jirgin. A ƙarshe, suna buƙatar yin sauri don amfani da lambar talla don yin ajiyar jirginsu na zagaye na kyauta.
Za a samu tikitin kyauta a kan zuwan farko, da farko, kuma tikiti ɗaya ne kawai za a iya yin rajista a lokaci ɗaya. Su ma ba za a iya musanya su ba. Idan kun kasance ɗaya daga cikin matafiya masu sa’a don samun jirgi kyauta, dole ne ku tsara tafiyarku cikin watanni tara masu zuwa daga ranar siyan kuma ku zauna aƙalla kwanaki biyu da iyakar wata ɗaya.
Ana maraba kowa ya shiga ba tare da la’akari da asalin fasfonsa ba, amma filayen jirgin saman da ke halartar sun iyakance ga Los Angeles, San Francisco, Boston, da New York. Matafiya da aka zaɓa za su iya zaɓar filin jirgin da zai tashi.
Tikitin jirgin sama na kyauta wani bangare ne na kokarin Hong Kong na farfado da masana’antar yawon bude ido, wanda cutar ta COVID-19 ta yi fama da shi.
Idan kuna son damar tafiya zuwa Hong Kong kyauta, ku tabbata ku shiga gidan yanar gizon Cathay Pacific da ƙarfe 8 na yamma ET ranar 17 ga Mayu. Tafiya mai daɗi!
Bincika jerin cinikin balaguron balaguron balaguro don ƙarin hanyoyin adanawa a tafiyarku ta gaba. Kuma kar a manta da bin Thrillist akan Instagram, TikTok, Twitter, Facebook, Pinterest, da YouTube don ƙarin wahayi na balaguro.