HomeNewsAdeboye, Oritsejafor, Omobude Sun Za Zuwa Edo Don Gudan Taron Addini

Adeboye, Oritsejafor, Omobude Sun Za Zuwa Edo Don Gudan Taron Addini

Pastor Enoch Adeboye, Pastor Ayo Oritsejafor, da Rev. Felix Omobude, wanda suka riƙe muƙamin Shugaban Ƙasa na Pentecostal Fellowship of Nigeria, sun yi shirin zuwa Benin, jihar Edo don halartar taron addini mai suna Bible Alive Believers’ International Convention.

Taron addinin, wanda zai gudana daga Oktoba 28 zuwa Nuwamba 3, 2024, zai gudana a cibiyar taro ta New Covenant Gospel Church, Ohovhere quarters a Benin City.

An bayyana cewa taron addinin zai kasance lokacin da aka yi addu’ar roko don yancin ƙasashen Najeriya daga cutarwa da ake samu, kamar ta’addanci, ƙungiyar ƙauracewa, ƙwatawa, da wasu laifuffukan nesa.

General Superintendent na New Covenant Gospel Church, Rev. Felix Omobude, ya bayyana cewa taron addinin zai kasance lokacin da aka yi addu’ar roko don yancin ƙasashen Najeriya daga cutarwa da ake samu, kamar ta’addanci, ƙungiyar ƙauracewa, ƙwatawa, da wasu laifuffukan nesa.

Taron addinin zai kasance da babban taro na addu’o’in da zai kawo saukin almubazzaranci da al’ajabi daga Allah.

Rachel Adams
Rachel Adamshttps://nnn.ng/
NNN dey publish hot-hot tori for Nigeria and around di world for naija pidgin language so dat every Nigerian go fit follow national news, no mata dia level of school. NNN dey only publish tori wey be true-true, wey get credibility, wey dem fit verify, wey get authority, and wey dem don investigate well-well.
RELATED ARTICLES

Most Popular

X WhatsApp